Author Topic: ขออยู่บอร์ดเด็กน้อยอีกสักเดือนนะคร๊าฟ  (Read 8561 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Nampoo

• Global Moderator
  • Hero Member
น้องภีมหายไปไหน   1/5
"มีความรักต้องมีความสุข ถ้ามีทุกข์ไม่เรียกความรัก"

pirawit

• สายวิทย์สุดแสนลำบาก
สภาพชื้นมากเลยคับ
อยู่ชั้นไหนอะคับ
มาหาลุงสุวรรณ และอย่าลืมแวะบ้านผมด้วยนะคับ

peam

• Full Member
  • ภีมภัทร์
ขอโทษคับพี่อุ๊ที่หายไปหลายวัน m048 พอดีมีสอบปลายภาค

คุณแม่ผมเสียแล้วคับ...วันที่16ที่ผ่านมานี้เองคับ

พี่อุ๊ขอแสดงความเสียใจกับน้องภีมเป็นอย่างยิ่งนะคะ หวังว่าน้องภีมคงทำใจได้แล้ว พี่ขอโทษที่ถามถึง คุณแม่ไปสบายแล้ว  พี่อุ๊เป็นกำลังใจให้น้องภีมนะคะ เป็นเด็กดีต่อไปนะคะ คุณแม่จะได้ชื่นใจค่ะ
ขอบคุณนะคับพี่อุ๊ที่เป็นกำลังใจให้ผม...  ก็พอทำใจได้บ้างแล้วคับ   ไม่เปนรัยคับที่ถามถึง

peam

• ภีมภัทร์
น้องภีมอยู่ชั้นอะไรแล้วนะคะ  ปีหน้าเรียนที่ไหน
  ภีมอยู่ม.6  แล้วคับ em195

ภีมลงสอบตรงของคณะเกษตรไปอ่ะคับ.....รอสอบอยู่... m187

peam

• ภีมภัทร์
ทำมัยอยู่แค่เดือนเดียวล่ะครับ  สนใจชายผ้ามัย  พี่พุส่งไปให้ลองเลี้ยงดู

m205 m205ที่อยู่เดือนเดียวเพราะเดือนหน้าอยากย้ายไปอยู่บอร์ดนู้นแร้วคับ..

คิดว่าตัวเองดตพอแล้ว(มั้ง) m009 m009

ชายผ้าที่บ้านผมก้มีแกรนเด้ของพี่อุ๊อ่ะคับ....ประคบอย่างดี

peam

• ภีมภัทร์
เสียใจด้วยนะคะจากใจจริง ไม่จากเป็นก็ต้องจากตาย ธรรมชาติของชีวิตค่ะลูกผู้ชายต้องอดทนค่ะ จำพี่ได้ไหมคะ ช้องบลูสบายดีบ่ ไว้ถ้าไม้พี่โตๆจะหัดแยกและส่งให้นะคะเพราะพี่ทำไม่เป็นหงะค่ะแต่จะพยายามนะ สู้ต่อไปค่ะน้องภีม

คับผมพี่กุ๊กกี้    ภีมก็พยายามอยู่คับเพราะเป็นพี่คนโตด้วย

ผมก็เสียใจกับช้องบลูของพี่อ่าคับ......รักษาไม่หายอ่ะคับ......ถามพี่ที่รู้จักเค้าบอกว่าเชื้อรามัน m179 m179

ขอโทษคับพี่กุ๊กกี้

peam

• ภีมภัทร์
สภาพชื้นมากเลยคับ
อยู่ชั้นไหนอะคับ

คับผม......ผมอยู่ ม. 6 คับ

wanna

• Administrator
  • มารเหม่งอุ๊
ขอให้น้องภีมสอบติดคณะที่หวังไว้นะคะ  m177  พี่อุ๊เอาใจช่วยเสมอ  ดูหลังไมค์ด้วยนะคะ
"เหตุเกิดจากไฟ เราเลือกได้ว่าจะเป็นไฟ หรือน้ำ ถ้าเลือกเป็นไฟ ก็เผาใจตนเองและผู้อื่น ถ้าเลือกเป็นน้ำ ก็นำความเย็นสบายมาสู่สองฝ่าย"
ดังตฤณ

peam

• ภีมภัทร์
ขอให้น้องภีมสอบติดคณะที่หวังไว้นะคะ  m177  พี่อุ๊เอาใจช่วยเสมอ  ดูหลังไมค์ด้วยนะคะ
สา..ธุ....ขอบคุณคับพี่อุ๊

Kookie

โชคดีนะก๊ะเอาใจช่วย

peam

• ภีมภัทร์
โชคดีนะก๊ะเอาใจช่วย
ขอบคุณฮะพี่

peam

• ภีมภัทร์
พี่ๆหายไป.......

ผมจะได้เป็นเด็กพืชสวนแร้วคับ......

ch@t

• Global Moderator
  • ดินดี ปลูกไม้งาม ต้องดินลุงชัช
พี่ๆหายไป.......

ผมจะได้เป็นเด็กพืชสวนแร้วคับ......
แสดงความยินดีด้วยครับ.....ว่าแต่ได้สถาบันไหนหละครับ..... 8)
คนเรานะบางครั้งก็ไม่ต้องพยายามวิ่งหาเป้าหมายหรอก เพียงแต่พยามยามหมั่นทำในสิ่งที่ตั้งใจ ท้ายที่สุดเป้าหมายก็วิ่งมาหาเราเอง...

เมษายน 56

peam

• ภีมภัทร์
ลาดกระบัง  ชุมพร คร๊าฟ......

peam

• ภีมภัทร์
พี่ๆคับ....ผมปลูกจ้านี่ไม่ได้คับ....

ยึดไม่อยู่...ทำยังไงดีคับ