Author Topic: คนที่ชื่อ wanna จะไม่อยู่หลายวัน....  (Read 9482 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

wanna

• Administrator
  • Hero Member
  • มารเหม่งอุ๊
ฝากบ้านให้เพื่อนๆช่วยดูแลด้วยค่ะ  จะไม่อยู่ 24-31 พค.ค่ะ
จะคิดถึงกันไหมคะนี่ :(

จารย์พี่...ห้ามให้บอร์ดเหงานะคะ ต้องเอากระทู้มาลงอย่างต่ำ 5 กระทู้ :D
ปู่ชัช....เพื่อนให้อภัย  กลับบ้านได้แล้ว  ถ้าหายวุ่นแล้ว ไปรับจองต้นไม้ให้เราด้วย ที่บล็อกนะ
เพื่อนแจง...เป็นพริตตี้ให้เพื่อนด้วย ทั้งที่บอร์ดและที่บล็อก(มีหลายบ้านละเกินนนน :P)
คุณโสภณ...รบกวนไปเที่ยวที่ป่าทรีเฟินหน่อยค่ะ  เอาสัญจรมาลงให้ชมทีนะคะ เดี๋ยวเพื่อนๆเหงา ;D
พี่ace...มาช่วยน้องดูบ้านด้วยค่ะ  :)
พี่แมว...รบกวนหาสาระดีๆเกี่ยวกะชายผ้ามาฝากอีกนะคะ
พี่ทราย...น้องไม่อยู่ คงจะเหงา คุยกะต้นไม้ไปก่อนนะ :)
คุณmercury ... แหะๆๆ :-[ ให้ทำไรดีหว่า...เต้นระบำได้ไหมคะ ???
คุณzoo...ทำขนมจีบและซาลาเปาไว้รอด้วย  ไม่เอาดีกว่า จะเอาสาลี่ รสลูกเกดและใบเตย
คุณพี่ต้นapodagis ... รบกวนเอาควอทต้นนั้นมาทิ้งไว้ที่บ้านไอเลิฟเฟินทีค่ะ  (ไม่ลำบากเลย งานง่ายๆ ๕๕๕๕)
คุณรามอินทรา... รบกวนนึกมุกที่คนธรรมดาคิดไม่เป็นมาคุยกะเพื่อนๆด้วยค่ะ ฮี่ๆๆ 8)
คุณudo... อุ๊คงส่งเฟินให้หลังกลับมานะคะ ระหว่างนี้มาเที่ยวบ้านก่อนนะคะ
คุณkenchiro ... หากระทู้ไม้สายมาอีกนะคะ ;)
คุณบุญมาก...เอาต้นที่สุดเจ๋งมาให้เพื่อนๆชมมั่งค่ะ แบบว่าหนึ่งเดียวในจักรวาลเลยอ่ะ ฮี่ๆๆ 8)
คุณtee ...ยังอัพบล็อกไม่ได้นะคะ รอกลับมาก่อน วันก่อนเห็นไปที่บล็อก แล้วเมื่อไรจะเอาไม้มาลงให้ชมสักกะที :'(
คุณta...ป่านนี้คงได้ ไซโตออกซินและปิ๊กกีต้าร์ แล้วนะคะ :)
คุณCuZn ...อุ๊กลับมาก่อนจะแจ้งค่าส่ง แมนด้าไปให้นะคะ
คุณดวง... ไว้เอามาดาใบกาบใหม่มาลงให้ดูมั่งนะคะ
คุณ...........................ท่านสมาชิกอีก31 คน......................... มาเยี่ยมกันบ่อยๆนะคะ :D

ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ :D
« Last Edit: May 23, 2008, 03:54:17 PM by wanna »
"เหตุเกิดจากไฟ เราเลือกได้ว่าจะเป็นไฟ หรือน้ำ ถ้าเลือกเป็นไฟ ก็เผาใจตนเองและผู้อื่น ถ้าเลือกเป็นน้ำ ก็นำความเย็นสบายมาสู่สองฝ่าย"
ดังตฤณ

Ace

ไปเที่ยวให้สนุกนะ อย่าเผลอล็อคกุญแจบ้านล่ะเดี๋ยวเข้าไม่ได้  ;D
หากจิตใจเรานั้นมีต่อกัน จะผูกพันเป็นเพื่อนที่ดี
(ความหมายดีๆจากเพลงน้าเต๋อ)

kentucky

ไปเที่ยวให้สนุกนะ อย่าฝากกุญแจโรงเรือนไว้ให้ด้วยหล่ะ...เดี๋ยวเข้าไปขนเฟินไม่ได้  ;D
ถ้าเธอมีเงินสองบาท  จงใช้หนึ่งบาทเพื่อซื้อข้าว
  ส่วนอีกหนึ่งบาท  จงเอาไปซื้อต้นไม้
สิ่งแรกจะให้ชีวิต  สิ่งหลังจะให้เหตุผลที่จะ...มีชีวิตต่อไป

mercury

• Global Moderator
  • I'm Alive.
ซ้อมเต้นระบำด่วน!!! :'( :'( :'(
God bless you ครับ ;)

num-mea

• หนุ่มคนเดิม...กลับมาแล้วครับ
ไปเที่ยวให้สนุกนะครับ ;D ขอให้เดินทางไปและกลับโดยสวัสดิภาพนะครับคุณอุ๊... ;)
ช่วงนี้อาจจะหายหน้าหายตาไปบ้างนะครับ...หายวุ่นแล้วจะรีบกลับมาครับ

sai

• Newbie
  • *
sai       :(   :(   :'(   :-*   ::)   

ta

• Jr. Member
  • **
   ขอให้คุณอุ๊เดินทางปลอดภัย ถ่ายรูปมาฝากสมาชิกบ้างนะครับ  :)
A Place Of Ferns Gerden

duang99

• Jr. Member
  • **
เดินทางปลอดภัยครับ
Help people to help them self

and
See me at ___http://duang99.multiply.com

Chatlanna

• Guest
อ่านะ อ่านะ   ไม่ต้องห่วงนะ วรรณา ... ;) ;)   อย่ากังวลไปเลย....เรากลับมาแล้ว

kentucky

ลุงชัชหายหน้าหายตาไปไหนมาหลายวันครับ..... ???
ถ้าเธอมีเงินสองบาท  จงใช้หนึ่งบาทเพื่อซื้อข้าว
  ส่วนอีกหนึ่งบาท  จงเอาไปซื้อต้นไม้
สิ่งแรกจะให้ชีวิต  สิ่งหลังจะให้เหตุผลที่จะ...มีชีวิตต่อไป

mercury

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
เข้ามาเต้นระบำ...ตามที่เจ้าของบ้านสั่งไว้ครับ :(
« Last Edit: May 25, 2008, 07:05:20 AM by mercury »

Chatlanna

• Guest
อุ๋ย ว่านอนสอนง่ายจังเลยนะพี่กำนัน เขาสั่งทำไร.....ก็ทำตาม ;D ;D ;D ;D

kentucky

mercury

อุ๋ย ว่านอนสอนง่ายจังเลยนะพี่กำนัน เขาสั่งทำไร.....ก็ทำตาม ;D ;D ;D ;D
ช่ายแล้วคร๊าบ..ปู่ชัช  (จริงๆ แล้วผมเป็นเสือ! .....เอ้ย! เป็นลูกแมวตัวน้อย..ว่านอนสอนง่ายที่สุดแล้วคร๊าบบบ) ;D

jang

:-[  มารับหน้าที่ค้าบบบ พี่น้องค้าบบ..ช่วงนี้เจ้าบ้านม่ายอยู่