Author Topic: ร้องเรียนปัญหาที่พบตอนเข้าบอร์ด มาลงไว้ในกระทู้นี้ค่ะ  (Read 19218 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

wanna

• Administrator
  • Hero Member
  • มารเหม่งอุ๊
กระทู้นี้จะเอาไว้เพื่อให้สมาชิกที่มีปัญหาในการใช้งานในบอร์ดได้เข้ามาแจ้งไว้ค่ะ เพื่อที่adminจะได้รับทราบและนำปัญหาไปแก้ไขได้ค่ะ
เช่น  ปัญหา การดูรูปไม่ได้ ณ ช่วงเวลาไหน ก็รีบมาโพสแจ้งเลยค่ะ จะได้ตรวจสอบที่มาของปัญหาได้  รบกวนบอกช่วงเวลาที่เจอปัญหานั้นๆด้วยค่ะ
จะได้แก้ไขได้ถูกต้องค่ะ
"เหตุเกิดจากไฟ เราเลือกได้ว่าจะเป็นไฟ หรือน้ำ ถ้าเลือกเป็นไฟ ก็เผาใจตนเองและผู้อื่น ถ้าเลือกเป็นน้ำ ก็นำความเย็นสบายมาสู่สองฝ่าย"
ดังตฤณ

wanna

เช่น  รูปจากกระทู้นี้ไม่สามารถดูได้เนื่องจากอะไรคะ
http://forum.iloveferns.com/index.php/topic,847.0.html

เราก็เอามาโพสลงไว้แบบนี้ค่ะ
"เหตุเกิดจากไฟ เราเลือกได้ว่าจะเป็นไฟ หรือน้ำ ถ้าเลือกเป็นไฟ ก็เผาใจตนเองและผู้อื่น ถ้าเลือกเป็นน้ำ ก็นำความเย็นสบายมาสู่สองฝ่าย"
ดังตฤณ

wanna

ตอนนี้ดูรูปจากเฉพาะหน้านี้ทั้งหมดไม่ได้ค่ะ  มันขึ้นแต่กากบาท  http://forum.iloveferns.com/index.php/topic,759.105.html
ดังตฤณ

รามอินทรา

• เลี้ยงเฟินก็หนุก.... เลี้ยงลูกหนุกก่า.... อิอิอิ.....
ตอนนี้ไม่เห็นหน้า เห็นตาของเพื่อนๆเลย.... เพราะ icon ตรงซ้ายมือไม่ show ....  m193
ตอนนี้นำไปแล้วสอง... ไม่รู้จะมีใครตามทันม๊ายเนี่ย.... อิ อิ อิ....

wanna

ยิ่งดึกภาพในกระทู้บางภาพจะค่อยๆหายไปค่ะ  แต่พอเช้ามาก็เห้นปรกติค่ะ  m126

ช่วยด้วยค่า  /023 /023
ดังตฤณ

kawhom

• Newbie
    • bead | crystal
ตอนนี้ทางทีมงานกำลังเร่งหาสาเหตุ อันเป็นที่มาแห่งความลับดำมืด ในยามดึกสงัดเช่นนี้

ป้าอุ๊ไม่ต้องกลัว ข้าวหอมช่วยเป็นกำลังใจให้

ch@t

• Global Moderator
  • ดินดี ปลูกไม้งาม ต้องดินลุงชัช
เข้ามาเป็นกำลังใจให้กับทีมงานนะครับ.....ที่พยายามเร่งแก้ปัญหากันอยู่..... em163 em163 em163หากพบปัญหาใหม่จะแจ้งไปนะครับ....
คนเรานะบางครั้งก็ไม่ต้องพยายามวิ่งหาเป้าหมายหรอก เพียงแต่พยามยามหมั่นทำในสิ่งที่ตั้งใจ ท้ายที่สุดเป้าหมายก็วิ่งมาหาเราเอง...

เมษายน 56

wanna

1/9 1/9  โอ้ว.. ได้ข้าวหอมเป็นยาใจ  ป้าอุ๊หายกลัวแย๊วๆๆ  m168 m168
ดังตฤณ

basenji

• Newbie
  • *
กระทู้นี้จะเอาไว้เพื่อให้สมาชิกที่มีปัญหาในการใช้งานในบอร์ดได้เข้ามาแจ้งไว้ค่ะ เพื่อที่adminจะได้รับทราบและนำปัญหาไปแก้ไขได้ค่ะ
เช่น  ปัญหา การดูรูปไม่ได้ ณ ช่วงเวลาไหน ก็รีบมาโพสแจ้งเลยค่ะ จะได้ตรวจสอบที่มาของปัญหาได้  รบกวนบอกช่วงเวลาที่เจอปัญหานั้นๆด้วยค่ะ
จะได้แก้ไขได้ถูกต้องค่ะ
ไม่เห็นรูปเลย 404 file not found ทุกบอร์ด

ch@t

• ดินดี ปลูกไม้งาม ต้องดินลุงชัช
ตี สี่ สีสามสิบนาที   รูปเก่าๆยังไม่ขึ้นครับ.....ส่วนมากจะเห็นรูปสุดท้ายที่โพสน์
....
คนเรานะบางครั้งก็ไม่ต้องพยายามวิ่งหาเป้าหมายหรอก เพียงแต่พยามยามหมั่นทำในสิ่งที่ตั้งใจ ท้ายที่สุดเป้าหมายก็วิ่งมาหาเราเอง...

เมษายน 56

Pocky

12.07 น. กระทู้เก่าๆภาพมาแล้วววววว อิอิ ดีใจๆ /078 /05 1/13
ผมเป็นคนนะคร๊าบ
อย่าคาดหวังไรมาก

wanna

ดังตฤณ

lucky

• SO COOL...
very nice...

fernny

• Sr. Member
ย้ายโฮสมาเมืองไทยแล้ว  i love ferns ลื่นปรื๊ด ๆ ๆ  เลยค่า 1/9 1/9  แหล่มจริงเยย

lucky

• SO COOL...
จริงด้วย ...กดปุ๊ป แล่นปั๊บเลยครับ เร็วสุดยอด.......  /030 /030 /030 /030 /030
very nice...