Author Topic: ร้องเรียนปัญหาที่พบตอนเข้าบอร์ด มาลงไว้ในกระทู้นี้ค่ะ  (Read 18669 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

บุ๋มค่ะ

• Sr. Member
  • I LOVE MOSO
อ๋อ  ลิงค์เข้าบอร์ดเหรอคะ  อันนี้ค่ะ http://forum.iloveferns.com

พี่บุ๋ม กดไปที่ลิงค์นะคะ  แล้วก็ไปกด ตรงคำว่า favorites ตรงเมนูด้านบนสุดของหน้าจอนะคะ  จากนั้นก็กดคำว่า add to favorites ค่ะ  จากนั้นพอจะเข้าบอร์ด  พี่บุ๋มก็กดจากเมนูนี้ได้เลยค่ะ  จะมีชื่อบอร์ด i love ferns อยู่ในนั้นค่ะ
พี่หาดูแล้วม่ายเห็นมีเลย คอม มีแต่ภาษาไทยค่ะ 
คนจะดี อย่าดูแต่ภายนอก ต้องมองให้ลึกถึงจิตใจ

wanna

• Administrator
  • Hero Member
  • มารเหม่งอุ๊
เอ... ภาษาไทยเรียกว่าไรหว่า  เมนูโปรด เหรอคะ มีไหมๆๆๆ  หรือเอาแบบนี้ก็ได้ค่ะ  พี่บุ๋มพิมพ์  www.iloveferns.com  ตรงช่องaddress นะคะ จะเข้าที่หน้าเวบไซส์  จากนั้นพี่บุ๋มก็กดคำว่า forum  ก็จะมาที่บอร์ดค่ะ

เอางี้ๆๆๆ  อุ๊ส่งเมลไปให้ค่ะ  m177

"เหตุเกิดจากไฟ เราเลือกได้ว่าจะเป็นไฟ หรือน้ำ ถ้าเลือกเป็นไฟ ก็เผาใจตนเองและผู้อื่น ถ้าเลือกเป็นน้ำ ก็นำความเย็นสบายมาสู่สองฝ่าย"
ดังตฤณ

บุ๋มค่ะ

• I LOVE MOSO
เอ... ภาษาไทยเรียกว่าไรหว่า  เมนูโปรด เหรอคะ มีไหมๆๆๆ  หรือเอาแบบนี้ก็ได้ค่ะ  พี่บุ๋มพิมพ์  www.iloveferns.com  ตรงช่องaddress นะคะ จะเข้าที่หน้าเวบไซส์  จากนั้นพี่บุ๋มก็กดคำว่า forum  ก็จะมาที่บอร์ดค่ะ

เอางี้ๆๆๆ  อุ๊ส่งเมลไปให้ค่ะ  m177

เย้เย้   ได้แล้วค่า เมล์อะค่ะ ตอนนี้เข้าได้สบายมากเลย ขอบคุณ คุณอุ๊นะค่ะ 1/28
คนจะดี อย่าดูแต่ภายนอก ต้องมองให้ลึกถึงจิตใจ

wanna

"เหตุเกิดจากไฟ เราเลือกได้ว่าจะเป็นไฟ หรือน้ำ ถ้าเลือกเป็นไฟ ก็เผาใจตนเองและผู้อื่น ถ้าเลือกเป็นน้ำ ก็นำความเย็นสบายมาสู่สองฝ่าย"
ดังตฤณ

UNLiMitTuM

• Newbie
  • *
คำแนะนำ เพื่อความสำดวก.. ถ้าเป็นไปได้

เวลาเลือกเลือกหัวข้อ น่าจะ Set ให้เปิดหน้าจอใหม่  .... ปัจจุบันจะเปิดที่น่าจอที่เดิม 
เพื่อจะได้สะดวก เวลาต้องการดูBoard หลักว่ามีหัวข้ออะไรที่ต้องการเปิดดูเพิ่มเติม

ขออีกหน่อย นะครับ ถ้าเป็นไปได้ emotion set เป็น menu ย่อยให้เลือก หรือ show เฉพาะอันหลักๆ นะครับ เพราะว่า ถ้า net ไม่แรง load ช้ามากครับ
(กรณีแอบเล่นที่ทำงาน เน็ตจะช้า 5555 )

05-_

lucky

• SO COOL...
รบกวนหน่อยครับ ทำไมวันนี้ post รูปลงกระทู้ AT HOME PHY....... ไม่ได้เลยครับ มันบอกว่า time out อะไรนี่แหละ แต่ post ข้อความเปล่าๆ ได้
งงครับ.... m190
very nice...

Nampoo

• Global Moderator
อยากมีปัญหา   /079  มาป่วนกระทู้
"มีความรักต้องมีความสุข ถ้ามีทุกข์ไม่เรียกความรัก"

ch@t

• Global Moderator
  • ดินดี ปลูกไม้งาม ต้องดินลุงชัช
อยากมีปัญหา   /079  มาป่วนกระทู้
อยากมีเหมือนกัน......มาป่วนคุณครู.... m048 m048 m048
คนเรานะบางครั้งก็ไม่ต้องพยายามวิ่งหาเป้าหมายหรอก เพียงแต่พยามยามหมั่นทำในสิ่งที่ตั้งใจ ท้ายที่สุดเป้าหมายก็วิ่งมาหาเราเอง...

เมษายน 56

num-mea

• หนุ่มคนเดิม...กลับมาแล้วครับ
ช่วงนี้อาจจะหายหน้าหายตาไปบ้างนะครับ...หายวุ่นแล้วจะรีบกลับมาครับ

ต้มยำกุ้ง

• มือใหม่หัดเลี้ยงเฟิร์น

tas24

เจ๊อุ๊คร้าบ  ทำยังไงให้มีรูปขึ้นข้างล่างชื่อเหมือนคนอื่นอ่าๆ
....เราไม่ใช่คนที่เขาต้องการนะ  ทำใจๆ  ไม่ยอมคุยด้วยอ่ะ...

wanna

เจ๊อุ๊คร้าบ  ทำยังไงให้มีรูปขึ้นข้างล่างชื่อเหมือนคนอื่นอ่าๆ
เข้าไปแก้ไขที่profile ของตัวเองหลังจากล็อกอินแล้วนะคะ จะอยู่ตรงเมนูด้านบนสุดค่ะ  แล้วในนั้นจะมีที่ให้browse ให้ใส่ภาพของตัวเองได้ค่ะ
« Last Edit: August 12, 2010, 04:30:02 PM by wanna »
ดังตฤณ

tas24

....เราไม่ใช่คนที่เขาต้องการนะ  ทำใจๆ  ไม่ยอมคุยด้วยอ่ะ...

Bancha

• Newbie
  • *
กระทู้หายครับ ไม่ทราบว่าผมทำผิดกฎอะไรหรือเปล่า แล้วจึงโดนลบ
เป็นกระทู้สอบถามเกียวกับการเอาไม้หัวที่มี 2 หน้าออกจากกระถางครับ